IMC-21 Bộ chuyển đổi Ethernet sang quang (quang điện)

Moxa_IMC-21

Xuất xứ: Đài Loan
Bảo hành:12 tháng

Thông số kỹ thuật:

  • Nguồn cấp: 12 to 48 V DC
  • Chế độ: Multi-mode hoặc single-mode, Kết nối quang SC hoặc ST
  • Công tắc DIP lựa chọn: FDX/HDX/10/100/Auto/Forcet

Công nghệ
IEEE 802.3 for 10BaseT
IEEE 802.3u for 100BaseT(X) and 100BaseFX
IEEE 802.3x for Flow Control
Giao diện
Cổng RJ45: 10/100BaseT(X)
Cổng cáp quang: 100BaseFX (SC/ST connectors)
LED hiển thị: Power, 10/100M (TP port), 100M (fiber port), FDX/ COL (fiber port)
DIP Switches: TP port’s 10/100M, Half/Full modes, Force/Auto modes;
fiber port’s Half/Full modes, Link Fault Pass-Through (LFP)
Cáp quang
Multi-mode / 100BaseFX
Wavelength: 1300 nm
Max. TX: -14 dBm
Min. TX: -20 dBm
RX Sensitivity: -32 dBm
Link Budget: 12 dB
Typical Distance: 5 km / 4 km
Saturation: -6 dBm

Single-mode / 100BaseFX
Wavelength: 1300 nm
Max. TX: -14 dBm
Min. TX: -20 dBm
RX Sensitivity: -32 dBm
Link Budget: 12 dB
Typical Distance: 5 km / 4 km
Saturation: -6 dBm
Đặc tính vật lý
Vỏ: Kim loại, IP30 protection
Kích thước: 30 x 125 x 79 mm (1.19 x 4.92 x 3.11 in)
Trọng lượng: 170 g
Gá lắp: DIN-Rail mounting
Môi trường hoạt động
Nhiệt độ hoạt động: -10 to 60°C (14 to 140°F)
Độ ẩm: 5 to 95% (non-condensing)

Nguồn cấp
Điện áp vào: 12 to 48 VDC
Dòng điện vào
265 mA @ 12 VDC,
135 mA @ 24 VDC,
75 mA @ 48 VDC
Kết nối: Removable 3-contact terminal block
Bảo vệ quá dòng: 1.1 A
Bảo vệ phân cực: Present
Các chỉ tiêu
An toàn điện: UL 60950-1
EMC: CE, FCC
EMI: FCC Part 15 Subpart B Class A, EN 55022 Class A
EMS:
EN 61000-4-2 (ESD) Level 3,
EN 61000-4-3 (RS) Level 2,
EN 61000-4-4 (EFT) Level 2,
EN 61000-4-5 (Surge) Level 2,
EN 61000-4-6 (CS) Level 2
Shock: IEC 60068-2-27
Freefall: IEC 60068-2-32
Vibration: IEC 60068-2-6
Green Product: RoHS, CRoHS, WEEE
MTBF (mean time between failures)
Time: 353,000 hrs
Database: MIL-HDBK-217F, GB 25°C

Các model

Model Mô tả
IMC-21-M-SC Bộ chuyển đổi 10/100BaseT(X) sang 100BaseFX, multi mode, SC connector
IMC-21-M-ST Bộ chuyển đổi 10/100BaseT(X) sang 100BaseFX, multi mode, ST connector
IMC-21-S-SC Bộ chuyển đổi 10/100BaseT(X) sang 100BaseFX, single mode, SC connector
Seo wordpress plugin by www.seowizard.org.
Scroll Up