SL-2ES-3SC Bộ chuyển đổi Ethernet sang quang (quang điện)

Sixnet_sl-2es-3sc

Xuất xứ: Mỹ
Bảo hành:12 tháng

Thông số kỹ thuật:

  • Nguồn nuôi: 10 – 30 VDC
  • Tốc độ cổng RJ45: 10/100
  • Tốc độ cổng cáp quang: 100BaseFX (100 Mbps)
  • Chế độ: Single / Multi C

Cấu hình Ethernet     

2 cổng Ethernet: 1 copper và 1 fiber

Hỗ trợ giao thức Ethernet: all IEEE 802.3

Cổng RJ45 port (shielded): 10/100BaseTX

Tốc độ RJ45 (10 or 100 Mbps): tự động điều chỉnh

RJ45 MDI/MDIX: auto-crossover and TD/RD auto-polarity

Tốc độ cổng quang: 100BaseFX (100 Mbps)

Bước sóng công cáp quang: 1300 nm center typ.

Fiber multimode (mm) typical: 50 or 62.5/125 um (SC or ST)

Fiber singlemode (sm) typical: 9 or 10/125 um (SC or ST)

Khoảng cách truyền dẫn quang Fiber: (full duplex) 4 km (mm), 20 (sm); 40 km (long haul) hoặc xa hơn

Độ trễ cổng 100 Mbps: 5 us + frame time; varies oload

Thao tác Fiber duplex: Full

Hỗ trợ địa chỉ MAC: 1024

Bộ nhớ bandwidth: 3.2 Gbps

Cách ly quang Ethernet: 1500 VRMS 1 minute

Chứng chỉ Ethernet 

IEEE 802.3 (10Mbps Ethernet supports legacy devices)

IEEE 802.3u (Fast Ethernet 100Mbps for newer devices)

IEEE 802.3x (Full-Duplex with Flow Control)

Nguồn cấp

Công suất: 2.0 W

Nguồn cấp: 10-30 VDC

Bảo vệ chuyển tiếp: 15,000 watts peak

Spike Protection: 5,000 watts (10 times for 10 uS) ENVIRONMENTAL

Môi trường hoạt động

Nhiệt độ hoạt động: -10 to +60 °C

Nhiệt độ lưu trữ: -40 to +85 °C

Độ ẩm: 5 to 95% RH

Rung lắc: IEC60068-2-6

Chỉ tiêu cơ bản 

Electrical safety: UL508/CSA C22.2/14, EN61010-1, CE

EMI emissions: FCC part 15, ICES-003; EN61000-6-4, CE

EMC immunity: EN61000-6-2, CE

Hazardous locations: UL1604/CSA C22.2/213 (Class I, Div. 2);

EN60079-15 (Zone 2, Category 3), CE (ATEX)

Maritime: Rated for marine & offshore per ABS

Eye safety (fiber models): IEC60825-1, Class 1; FDA 21 CFR

1040.10 and 1040.11

Đặc điểm vật lý 

DIrail or direct panel mounting

Case: UL94V0 Lexawith IP30 protection Dimensions: see mechanical drawing

Trọng lượng (typical): 0.11Kg (4oz.)

Ordering

SL-2ES-2SC 1 RJ45 port & 1 multimode fiber optic port
with SC or ST style connector, 4 Km
SL-2ES-2ST
SL-2ES-3SC 1 RJ45 port & 1 singlemode fiber optic port
with SC or ST style connector, 20 Km
SL-2ES-3ST
SL-2ES-3SCL 1 RJ45 port & 1 singlemode fiber optic port
with SC or ST style connector, 60 Km
SL-2ES-3STL
Seo wordpress plugin by www.seowizard.org.
Scroll Up