TCF-142-S – Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang

Moxa_TCF-142

Xuất xứ:  Đài Loan
Bảo hành:12 tháng

Thông số kỹ thuật:

  • Nguồn cấp 12 to 48 VDC
  • Chuyển đổi RS-232/422/485 to fiber
  • Truyền thông Point-to-Point: Half-duplex or full-duplex
  • Truyền thông Ring: Half-duplex

Optical Fiber Side
Kết nối quang: SC or ST
Yêu cầu Cable: Single-mode: 8.3/125, 8.7/125, 9/125, or 10/125 μm
Khoảng cách truyền: Single-mode: 40 km
Bước sóng: Single-mode: 1310 nm
Đầu ra Tx: Single-mode: > -5 dBm
Độ nhạy Rx: Single-mode: -25 dBm
Point-to-Point Transmission: Half-duplex or full-duplex
Ring Transmission: Half-duplex
RS-232 Side
Kết nối: Terminal block
Tín hiệu: Tx, Rx, GND
Baudrate: 50 bps to 921.6 Kbps
RS-232/422/485 Side
Kết nối: Terminal Block
RS-232: Tx, Rx, GND
RS-422 : TxD+, TxD-, RxD+, RxD-, GND
RS-485-4w : TxD+, TxD-, RxD+, RxD-, GND
RS-485-2w : Data+, Data-, GND
Baudrate: 50 bps to 921.6 Kbps
ESD Protection: 15 KV for all signals
Đặc tính vật lý
Vỏ: Nhôm (1 mm)
Kích thước: Without ears: 67 x 100 x 22 mm (2.64 x 3.94 x 0.87 in)
With ears: 90 x 100 x 22 mm (3.54 x 3.94 x 0.87 in)
Trọng lượng: 320 g

Môi trường hoạt động
Nhiệt độ:  0 to 60°C (32 to 140°F)
Storage Temperature: -40 to 75°C (-40 to 167°F)
Độ ẩm: 5 to 95%
Nguồn cấp
Điện áp vào: 12 to 48 VDC
Công suất: 140 mA @ 12 V
Bảo vệ nguồn: 2 KV Burst (EFT), EN61000-4-4; 2 KV Surge, EN61000-4-5
Bảo vệ chống đánh ngược điện áp: Protects against V+/V- reversal
Bảo vệ quá dòng: 1.1 A (protects against two signals shorted together)
Các tiêu chuẩn
An toàn: UL 60950-1
EMC: CE, FCC
EMI: FCC Part 15 Subpart B Class B, EN 55022 Class B
EMS: EN 61000-4-2 (ESD) Level 3,
EN 61000-4-3 (RS) Level 2,
EN 61000-4-4 (EFT) Level 2,
EN 61000-4-5 (Surge) Level 2,
EN 61000-4-6 (CS) Level 2,
EN 61000-4-8 (SFMF) Level 1
Green Product: RoHS, CRoHS, WEEE
MTBF
Time: 780,480 hrs
Database: Telcordia (Bellcore), GB

Seo wordpress plugin by www.seowizard.org.
Scroll Up